| Nauyin Aiki: | |||||
| 1. Shiga cikin haɓaka dabarun tallace-tallace na kamfanin, takamaiman tsare-tsaren tallace-tallace da hasashen tallace-tallace 2. Tsara da kuma kula da ƙungiyar tallace-tallace don cimma burin tallace-tallace na kamfanin 3. Binciken samfura da ake da su da kuma hasashen kasuwar sabbin samfura, samar da bayanai da shawarwari kan kasuwa don haɓaka sabbin samfura na kamfanin. 4. Mai alhakin bita da kuma kula da farashin tallace-tallace, oda, da al'amuran da suka shafi kwangila 5. Mai alhakin tallatawa da tallata samfuran kamfani da kayayyaki, tsarawa da shiga cikin tarurrukan tallata samfura da ayyukan tallace-tallace 6. Samar da ingantaccen tsarin kula da abokan ciniki, ƙarfafa tsarin kula da abokan ciniki, da kuma sarrafa bayanan abokan ciniki a sirri 7. Haɓaka da haɗin gwiwa da kamfanoni da haɗin gwiwa, kamar alaƙa da masu siyarwa da alaƙa da wakilai 8. Haɓaka tsarin ɗaukar ma'aikata, horarwa, albashi, da kuma tsarin tantancewa, da kuma kafa ƙungiyar tallace-tallace mai kyau. 9. Kula da daidaito tsakanin kasafin kuɗin tallace-tallace, kuɗaɗen tallace-tallace, iyakokin tallace-tallace da manufofin tallace-tallace 10. Ka fahimci bayanan a ainihin lokacin, ka samar wa kamfanin dabarun haɓaka kasuwanci da kuma yanke shawara, sannan ka taimaki shugabanni wajen gudanar da harkokin hulɗa da jama'a a rikicin kasuwa.
| |||||
| Bukatun Aiki: | |||||
| 1. Digiri na farko ko sama da haka a fannin tallatawa, kasuwanci Turanci ko cinikayyar ƙasa da ƙasa. 2. Fiye da shekaru 6 na ƙwarewar aiki a fannin ciniki a ƙasashen waje, gami da fiye da shekaru 3 na ƙwarewar gudanarwa a ƙungiyar cinikayya ta ƙasashen waje; 3. Kyawawan dabarun sadarwa ta baki da ta imel da kuma kyakkyawan ƙwarewar tattaunawa ta kasuwanci da kuma ƙwarewar hulɗa da jama'a 4. Kwarewa mai kyau a fannin haɓaka kasuwanci da gudanar da ayyukan tallace-tallace, ingantaccen haɗin kai da warware matsaloli 5. Ƙwarewa da tasiri sosai wajen kulawa
|
Lokacin Saƙo: Satumba-24-2020
